Thiết lập quan hệ hợp tác với Trường Đại học Văn Lang
16/07/2024 10:57:12 SA
Ngày 15/06/2024 tại Trường Đại học Văn Lang, thành phố Hồ Chí Minh, Lãnh đạo Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế đã có buổi làm việc với Trường Đại học Văn Lang. Đoàn Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế do KTS. Hoàng Việt Trung, Giám đốc Trung tâm làm trưởng đoàn. Trường Đại học Văn Lang do PSG. TS. Trần Thị Mỹ Diệu, Hiệu trưởng làm đại diện.